Adjunct Professors

John Bryant
Ph.D. (Demography)

Email: john.r.bryant@gmail.com
Phone:+64 3 432 4691 (home), +64 3 964 8326 (work)

ดูข้อมูล

Kathleen Ford
Ph.D.(Sociology)

Email: kford@umich.edu
Phone:+66 2441-0201-4

ดูข้อมูล

Kim Korinek
Ph.D.

Email: kim.korinek@soc.utah.edu
Phone:801-581-7112

ดูข้อมูล

Manuel Litalien
Ph.D.(Political Science)
รองศาสตราจารย์

Email: manuell@nipissingu.ca
Phone:

ดูข้อมูล

Mark Vanlandingham
Ph.D.

Email: mvanlan@tulane.edu
Phone:504.988.2113

ดูข้อมูล

Philip Guest
Ph.D. (Sociology, Demography)

Email: pguest_55@yahoo.com
Phone:

ดูข้อมูล

Sara Curran
Ph.D.(Sociology)
รองศาสตราจารย์

Email: scurran@u.washington.edu
Phone:

ดูข้อมูล

Suparat Phuanukoonnon
Ph.D. (Tropical Health Program)

Email: suparat.p@pngimr.org
Phone: +675-7322800 Ext. 234

ดูข้อมูล

กฤตยา อาชวนิจกุล
Ph.D.(Demography)
รองศาสตราจารย์

Email: kritaya.arc@mahidol.ac.th
Phone:+66 2441-0201-4 Ext. 601

ดูข้อมูล

เกรียงศักดิ์ โรจนคุรีเสถียร
Ph.D. (Geography)

Email: kriengsak.roj@mahidol.ac.th
Phone:

ดูข้อมูล

แครี่ แอนด์ ริชเตอร์
Ph.D.

Email: kerry.ric@mahidol.ac.th
Phone:+66 2441-0201-4 ext. 517

ดูข้อมูล

จรรยา เศรษฐบุตร
Ph.D. (Education Development)
รองศาสตราจารย์

Email:
Phone:+66 89 8230-408

ดูข้อมูล

ฉันท์หทัย (อรทัย) อาจอ่ำ
Ph.D.(Candidate in Development and Planning)
รองศาสตราจารย์

Email: orathai.ard@mahidol.ac.th
Phone: +66 2441-0201-4 Ext. 604

ดูข้อมูล

ชาย โพธิสิตา
Ph.D. (Anthropology)
รองศาสตราจารย์

Email: chai.pod@mahidol.ac.th
Phone: +66 2441-0201-4 Ext. 607

ดูข้อมูล

บุปผา ศิริรัศมี
Ph.D.(Educational Psychology)
รองศาสตราจารย์

Email: buppha.sir@mahidol.ac.th
Phone: +66 2441-0201-4 Ext. 606

ดูข้อมูล

ภาณี วงษ์เอก
Ph.D.(Applied Population Research)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์

Email: panee.von@mahidol.ac.th
Phone: +66 2441-0201-4 Ext. 503

ดูข้อมูล

ยุพิน วรสิริอมร
Ph.D.(Social Administration)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์

Email: yupin.vor@mahidol.ac.th
Phone: +66 2441-0201-4 Ext. 502

ดูข้อมูล

ลีลาร์ วินเซอร์
Ph.D.

Email: lylla.win@mahidol.ac.th
Phone:

ดูข้อมูล

วรชัย ทองไทย
Ph.D. (Demography)
รองศาสตราจารย์

Email: varachai.tho@mahidol.ac.th
Phone:

ดูข้อมูล

วาทินี บุญชะลักษี
Ph.D. (Demography)
รองศาสตราจารย์

Email: wathinee.boo@mahidol.ac.th
Phone:

ดูข้อมูล

อมรา สุนทรธาดา
Ph.D.(Development Studies)
รองศาสตราจารย์

Email: amara.soo@mahidol.ac.th
Phone:+66 2441-0201-4 Ext. 608

ดูข้อมูล

อรพินทร์ พิทักษ์มหาเกตุ
Ph.D. (Applied Population Research)
รองศาสตราจารย์

Email: orapin.pit@mahidol.ac.th
Phone:

ดูข้อมูล

อารีย์ พรหมโม้
Ph.D.(Demography)

Email: aree.prohmmo@gmail.com
Phone:+64 3 342 4691

ดูข้อมูล

อุไรวรรณ คนึงสุขเกษม
Ph.D.(Population and Development)
รองศาสตราจารย์

Email: uraiwan.kan@mahidol.ac.th
Phone: +66 2441-0201-4 Ext. 504

ดูข้อมูล